Jisajili

Jilogisha

Umesahau nywila?

Ulipoteza nywila? Tafadhali ingiza bapepe. Utapewa linki cha kutengeneza nywila tena kwa bapepe.


Pole, Watumiaji tu wanaweza kuuliza swali, Inabidi kujilogisha kwanza.

Sorry, you do not have a permission to add a post.

Discy Latest Maswali

Vile huu ugonjwa unasambaa, watu hawajali!

Vile huu ugonjwa unasambaa, watu hawajali!

Read less

Warning: Use of undefined constant wpqa_plugin_version - assumed 'wpqa_plugin_version' (this will throw an Error in a future version of PHP) in /www/maswalicom_258/public/wp-content/themes/discy/theme-parts/content-question.php on line 660
  • 3
Majibu

Inasemekana watu wa Afrika wako watu wema na wachangamfu sana. Ukienda ugenini utaona wengine wa dunia hana hii moyo ...Soma Zaidi

Inasemekana watu wa Afrika wako watu wema na wachangamfu sana. Ukienda ugenini utaona wengine wa dunia hana hii moyo ya kupendana. Najiuliza kama hii virusi kutoka nje itabadilisha tabia yetu baada ya vurugu iinayotokea duniani kote. Labda tutakuwa ndani kwa miezi!

Read less