Discy Latest Maswali

Juma iliyopita Rais wa Tanzania John Magufuli alihamrisha raia wa Tanzania waendelee na shughuli zao za kawaida. Mojawapo wa Jambo ...Soma Zaidi

Juma iliyopita Rais wa Tanzania John Magufuli alihamrisha raia wa Tanzania waendelee na shughuli zao za kawaida.
Mojawapo wa Jambo alizosema zitaendelea ni kutembelea kwa watalii nchini. Leo Watalii wameanza kuwasili nchini Tanzania.
Je hili ni Jambo la busara?

Read less

Ugonjwa wa Korona uliadhiri shughuli duniani kote. Nchi mingi zilizoadhirika zililazimika kusimamishwa shughuli zao za kawaida. Siku chache zilizopita nchi ...Soma Zaidi

Ugonjwa wa Korona uliadhiri shughuli duniani kote. Nchi mingi zilizoadhirika zililazimika kusimamishwa shughuli zao za kawaida.
Siku chache zilizopita nchi mingi zimeonekana zikiwasihi raia wake kuendelea na shughuli zao za kawaida ili kuzuia kuzoroteka kwa uchumi?
Je, kwa maoni yako hatua hili linafaa kwa wakati huu?

Read less

Hivi majuzi Rais wa Tanzania Magufuli ameweza kupuuza virusi vya Korona na kusababisha idadi kubwa ya watanzania kuathirika. Je, kutakuwa ...Soma Zaidi

Hivi majuzi Rais wa Tanzania Magufuli ameweza kupuuza virusi vya Korona na kusababisha idadi kubwa ya watanzania kuathirika. Je, kutakuwa na maafa mengi kutokana na Korona nchini Tanzania? Toa maoni yako.

Read less

Je,unafikiri kwamba serikali imeweza kusaidia wananchi katika kuwa na maski kila wakati. Ni hatua ipi ambayo serikali inapaswa kuchukua ili ...Soma Zaidi

Je,unafikiri kwamba serikali imeweza kusaidia wananchi katika kuwa na maski kila wakati. Ni hatua ipi ambayo serikali inapaswa kuchukua ili kuhakikisha kwamba kila mkenya ana maski yake?

Read less

Hivi majuzi serikali imetia bididd katika kuwapima wananchi virusi vya Korona. Hatua hii imefuatia watu wengi kupatikana na ugonjwa huu. ...Soma Zaidi

Hivi majuzi serikali imetia bididd katika kuwapima wananchi virusi vya Korona. Hatua hii imefuatia watu wengi kupatikana na ugonjwa huu. Je, nini kinaweza kuwa chanzo na ongezeko ya idadi ya watu walio na Korona?

Read less

Kenya na Tanzania ni nchi jirani ambazo zimeishi kwa miaka mingi bila ugomvi. Juzi kumekuwa na tatizo fulani kuhusu mpaka ...Soma Zaidi

Kenya na Tanzania ni nchi jirani ambazo zimeishi kwa miaka mingi bila ugomvi. Juzi kumekuwa na tatizo fulani kuhusu mpaka wa nchi inzi mbili kutokana na ugonjwa hatari wa Korona.
Rais wa Kenya aliamurisha kuwa raia wa Tanzania hawataruhusiwa kuingia nchini Kenya. Gari za mizingo ndo zilipewa nafasi ya kusafiri. Hii ni kutokana na ongezeko ya ugonjwa wa Korona nchini Tanzania.
Baada ya siku moja Rais wa Tanzania alihamrisha si wananchi tu ila pia hizo Gari za mizingo kutoka Kenya hazitaruhusiwa nchini Tanzania.
Je iwapo ili litafanyika ni nchi gani itaadhirika Sana?

Read less

Duniani kumekuwa na upugufu WA kazi. Kila mwaka vijana wengi wanatuzwa kwa kukamilisha masomo Yao ya chuo kikuu lakini kupata ...Soma Zaidi

Duniani kumekuwa na upugufu WA kazi. Kila mwaka vijana wengi wanatuzwa kwa kukamilisha masomo Yao ya chuo kikuu lakini kupata kazi imekuwa balaa Sana. Vijana wengi wameamua kuanzisha bihashara,
Je uliwahi anzisha bihashara gani? Ilikuletea faida au hasara?

Read less

Juzi Rais wa Tanzania John Pombe Magufuli alihudhuria ibanda katika kanisa moja ya Tanzania na kutoa hotuba dhidi ya ugonjwa ...Soma Zaidi

Juzi Rais wa Tanzania John Pombe Magufuli alihudhuria ibanda katika kanisa moja ya Tanzania na kutoa hotuba dhidi ya ugonjwa wa Korona.

Alisema kuwa Korona sio ugonjwa wakutisha Wanatanzania kwani ni ugonjwa wa kawaida ambao mtu anaweza kupona kwa kutumia miti shamba kama maji ya limao.

Alisema pia juma hili anaweza kufungua shule na viwaja nchni Tanzania.

Aliwasihi Watanzania waendelee na shughuli zao za kawaida ili kuhakikisha uchumi wa nchi hujaadhirika.

Je, hatua hizi za Rais wa Tanzania zafaa?

Read less

Kutoka na ongezeko ya idadi ya watu walio na virusi vya Korona. Nchi nyingi hasa Afrika Mashariki zimeathirika vilivyo. Je, ...Soma Zaidi

Kutoka na ongezeko ya idadi ya watu walio na virusi vya Korona. Nchi nyingi hasa Afrika Mashariki zimeathirika vilivyo. Je, kati ya Uganda, Kenya, na Tanzania, ni nchi gani iliyoathirika zaidi na virusi vya Korona?

Read less

Hivi majuzi kumekua na visa vingi vya wapenzi kuzozana na hata wengine kuuwa wenzao. Kumekuwa na visa kama tatu ambapo ...Soma Zaidi

Hivi majuzi kumekua na visa vingi vya wapenzi kuzozana na hata wengine kuuwa wenzao. Kumekuwa na visa kama tatu ambapo wanaume wameweza kudhulimiwa kinyama na wanawake wao. Je, unaonelea ni nini kinaweza kuwa chanzo cha ongezeko wa visa vya kusikitisha kama hivi?

Read less